பப்பி லவ்! ஏறக்குறைய வருடாந்திர விமானத்திற்குப் பிறகு விண்வெளி வீரர் தனது நாயுடன் மீண்டும் இணைந்திருப்பது எங்களை அழ வைத்தது – ஸ்பேஸ்.காம்

<கட்டுரை தரவு-ஐடி = "KYrUFVFKmhAvevYn4EG2Gj"> <தலைப்பு>

<பிரிவில்>

யார் அதிக உற்சாகத்தில் இருந்தார்கள் என்பது உறுதியாகத் தெரியவில்லை. ஒரு வருடம் கழித்து அவள் என்னை நினைவில் வைத்திருப்பதில் மகிழ்ச்சி! pic.twitter.com/sScVXHMHJn பிப்ரவரி 13, 2020

ஒரு பதிவைச் செலவழித்த பிறகு 328 நாட்கள் விண்வெளியில் உடைந்து, நாசா விண்வெளி வீரர் கிறிஸ்டினா கோச் பூமிக்குத் திரும்பி, தனது உற்சாகமான உறுப்பினருடன் மீண்டும் இணைந்தார் குடும்பம்: அவரது நாய்க்குட்டி, எல்.பி.டி (இது லிட்டில் பிரவுன் நாயைக் குறிக்கிறது).

நேற்று (பிப். 13), கோச் ஒரு ட்விட்டரில் இதயத்தை மீண்டும் இணைக்கும் வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார் மற்றும் Instagram. “யார் அதிக உற்சாகமாக இருந்தார்கள் என்று தெரியவில்லை. ஒரு வருடம் கழித்து அவள் என்னை நினைவில் வைத்திருப்பதில் மகிழ்ச்சி!” வீடியோவுடன் கோச் ட்விட்டரில் எழுதினார். மேலும், வீடியோவைப் பார்க்கும்போது, ​​அவர்கள் இருவரும் மீண்டும் ஒன்றாக இருப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறார்கள்.

<தரவு-ரெண்டர்-வகை = "fte" தரவு-விட்ஜெட்-வகை = "பருவகால">

< வலுவான> தொடர்புடையது: விண்வெளி வீரர் கிறிஸ்டினா கோச் சந்திரனில் முதல் பெண்ணாக இருக்கிறாரா?

மேலும்:
விண்வெளியில் பெண்கள் – முதல்வர்களின் தொகுப்பு

கோச்சின் வீட்டிற்குள் எல்.பி.டி.யைக் காண்பிப்பதன் மூலம் வீடியோ தொடங்குகிறது, அவளது பின்புற கால்களில் அவள் முன் பாதங்கள் மற்றும் முகம் ஒரு கண்ணாடி பேனல் கதவுக்கு எதிராக அழுத்தியது. எல்.பி.டி கோச்சை கதவு வழியாகப் பார்ப்பது போல் தோன்றியது, அவள் கதவை அடைவதற்கு காத்திருக்க முடியவில்லை, அவளுடைய வால் அவளுக்குப் பின்னால் வெறித்தனமாக அலைந்தது.

கோச் கதவைத் திறக்கும்போது, ​​கோச் உள்ளே செல்ல ஒரு வாய்ப்பு கிடைப்பதற்கு முன்பு எல்.பி.டி அவளை வாழ்த்துவதற்காக வெளியேறுகிறது. கோச் வீட்டிற்குள் நுழைந்து தரையில் மண்டியிட்டு, அவளது மயக்கமுள்ள நாய்க்குட்டியுடன் பதுங்குகிறான். எல்.பி.டி தனது மனித தோழனின் வருகையால் சாதகமாக மூழ்கியிருப்பதாகத் தெரிகிறது.

“உங்களுக்கு பிடித்த விலங்கைப் பார்ப்பது நீங்கள் விரும்பும் நபர்களுக்கும் இடங்களுக்கும் திரும்பி வருவதற்கான அடையாளமாகும்” என்று கோச் மகிழ்ச்சியான மறு இணைவு மற்றும் அவர் திரும்புவதைப் பற்றி கூறினார் புதன்கிழமை (பிப். 12) ஒரு செய்தி மாநாட்டில் பூமி.

மனிதனுக்கும் நாய்க்குட்டிக்கும் இடையிலான இந்த மகிழ்ச்சியான தொடர்பு, கோச் கிட்டத்தட்ட ஒரு வருட விண்வெளியில் இருந்து திரும்பிய பின்னர் பெற்ற பல நம்பமுடியாத தருணங்களில் ஒன்றாகும் – அவள் ஒரு பெண்ணின் மிக நீண்ட ஒற்றை விண்வெளிப் பயணத்திற்கான சாதனையை உடைத்தது .

தரையிறங்கிய உடனேயே அவள் புகைப்படங்களில் கோச்சின் மகிழ்ச்சி தெளிவாகத் தெரிகிறது, அதில் அவள் காது முதல் காது வரை ஒளிரும்.

“விண்வெளியில் 328 நாட்கள் கழித்து, பூமியில் திரும்பிய முதல் ஆறு நாட்கள் எவ்வளவு ஆச்சரியமும் உற்சாகமும் நிறைந்தவை” என்று அவர் செய்தி மாநாட்டில் கூறினார். “நாங்கள் எல்லோரும் ஒரு அற்புதமான கிரகத்தில் வாழ்கிறோம், திரும்பி வருவது மிகவும் நல்லது.”

கடற்கரைக்கு அருகில் வாழ்வதை அவள் எவ்வளவு நேசிக்கிறாள் என்று பேசிய ஒரு சர்ஃபர், கோச் எல்.பி.டி உடன் மீண்டும் இணைந்த பின்னர் கடலுக்கு விரைவாகச் சென்றார் மற்றும் அவரது கணவர், ராபர்ட் கோச்.

“பின்னர் இது இருந்தது” என்று கோச் ட்விட்டரில் தனது வெறுங்காலுடன், மணலில் கால்விரல்கள், ஆயுதங்கள் அகலமாக பரவி, கடற்கரையை முழுமையாக அனுபவித்து வருகிறார்.

பின்னர் இது இருந்தது. pic.twitter.com/5D2GVUCfRm பிப்ரவரி 12, 2020

ட்விட்டரில் செல்சியா கோஹ்டைப் பின்தொடரவும் @chelsea_gohd . ட்விட்டரில் எங்களைப் பின்தொடரவும் @ SPacedotcom மற்றும் <

/ ப>

சமீபத்திய பணிகள், இரவு வானம் மற்றும் பலவற்றில் தொடர்ந்து பேசுவதற்கு எங்கள் விண்வெளி மன்றங்களில் சேரவும் ! உங்களிடம் செய்தி உதவிக்குறிப்பு, திருத்தம் அல்லது கருத்து இருந்தால், எங்களுக்குத் தெரியப்படுத்துங்கள்: community@space.com.