நவீன வார்ஃபேர் போர் ராயல் கசிவு – விஜி 247 மீது ரெடிட்டுக்கு எதிராக டி.எம்.சி.ஏ.

<கட்டுரை தரவு- permalink = "https://www.vg247.com/2020/02/22/activision-files-dmca-subpoena-reddit-modern-warfare-battle-royale-leaker/"> <தலைப்பு> <ப> எழுதியவர் ஸ்டீபனி நன்னெலி, சனி, 22 பிப்ரவரி 2020 16:03 GMT <முக்கிய>

நவீன வார்ஃபேர் போர் ராயல் தலைப்பு வார்சோன் கசிந்த ஒரு ரெடிட் பயனருக்கு ஆக்டிவேஷன் மிகவும் மகிழ்ச்சியடையவில்லை.

ஹாலிவுட் ரிப்போர்ட்டர் , நிறுவனம் ரெடிட்டுக்கு எதிராக டிஜிட்டல் மில்லினியம் பதிப்புரிமை சட்டம் (டி.எம்.சி.ஏ) சப் போனாவை தாக்கல் செய்துள்ளது, கால் ஆஃப் டூட்டியின் கசிந்தவரை அடையாளம் காணும் பொருட்டு நவீன வார்ஃபேர் போர் ராயல் தலைப்பு, வார்சோன்.

தாக்கல் சட்டப்பூர்வமாக கசிவை அடையாளம் காண ரெடிட்டை கட்டாயப்படுத்த முயற்சிக்கிறது, அசீரியன் 2410, முதலில் படத்தை “நான் இந்த படத்தை ஆன்லைனில் கண்டேன், அது என்னவென்று தெரியவில்லை” என்ற தலைப்பில் இடுகையிட்டார்.

பிப்ரவரி 13 தேதியிட்ட இடுகை, அகற்றப்பட்டு பயனர் கணக்கு நீக்கப்பட்டது , படம் விரைவாக இணையம் முழுவதும் பரவியது.

பிப்ரவரி 14 அன்று தாக்கல் செய்யப்பட்ட சப் போனா பின்வருமாறு:

“ரெடிட் என்பது சப்யோனா-ரெடிட் பயனரின் பொருள்‘ அசிரியன் 2410 ’- மீறல் செயல்பாட்டு உள்ளடக்கத்தை இடுகையிட்ட சேவை வழங்குநர். உள்ளடக்கம் பதிப்புரிமைச் சட்டத்தின் கீழ் செயல்பாட்டின் பிரத்யேக உரிமைகளை மீறுகிறது. குறிப்பாக, இது அதன் பிரபலமான வீடியோ கேம் கால் ஆஃப் டூட்டி: மாடர்ன் வார்ஃபேரில் ஆக்டிவிஷனின் உரிமைகளை மீறுகிறது. ”

VG247 செய்திமடலுக்கு குழுசேரவும் ஒவ்வொரு வெள்ளிக்கிழமையும் உங்கள் இன்பாக்ஸில் வழங்கப்படும் VG247 இன் அனைத்து சிறந்த பிட்களையும் பெறுங்கள்!

சப் போனா வார்சோனை வெளிப்படையாகக் குறிப்பிடவில்லை என்றாலும், வரிகளுக்கு இடையில் படிப்பது கடினம் அல்ல.

ஆக்டிவேசன் இன்னும் வார்சோனை அறிவிக்கவில்லை, ஆனால் இது மார்ச் 10 ஆம் தேதி வெளியிடப்பட உள்ளது என்று வதந்தி பரப்பப்படுகிறது. இது அதிகாரப்பூர்வமாகும் வரை, நவீன வார்ஃபேர் போர் ராயல் தலைப்பு பற்றி இப்போது நமக்குத் தெரிந்த அனைத்தும் இங்கே உள்ளன.