ரசிகர் பங்குகள் 21-நாள் பூட்டுதல் நினைவு, மாதவனைக் கொண்டுள்ளது. நடிகரின் எதிர்வினை – என்.டி.டி.வி செய்தி

ரசிகர் பங்குகள் 21-நாள் பூட்டுதல் நினைவு, மாதவனைக் கொண்டுள்ளது. நடிகரின் எதிர்வினை . மாதவன் இடம்பெறும் 21-நாள் பூட்டுதல் நினைவு. நடிகரின் எதிர்வினை

மாதவன் இந்த படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். (உபயம்: நடிகர் மாதவன் )

சிறப்பம்சங்கள்

  • “மன்சூர் ஹை” என்று மாதவன் எழுதினார்
  • “தேஷ் அவுர் மானவ் ஹித் மே,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்
  • ஜிம் கேரி தாடி வளரும் ஒரு இடுகையைப் பகிர்ந்துள்ளார்

புது தில்லி:

ஒரு ட்விட்டர் பயனர் ஒரு நினைவுச்சின்னத்தை வெளியிட்டார், இதில் மாதவன் 21 நாள் பூட்டுதலின் போது அவரது தாடி நிலைமையை விளக்க. ராக்கெட்ரி: தி நம்பி எஃபெக்ட் இன் நடிகரின் புகைப்படத்துடன் இணைக்கப்பட்ட மாதவன் சான்ஸ் தாடியின் படத்தை உள்ளடக்கிய ஒரு படத்தொகுப்பை அவர் பகிர்ந்து கொண்டார், அதில் அவர் நரை முடி மற்றும் தாடியை விளையாடுகிறார். “பூட்டப்பட்ட நாள் 1 மற்றும் 21 ஆம் நாள்” என்ற தலைப்பில் எழுதப்பட்டுள்ளது. ட்வீட்டுக்கு மாதவனின் எதிர்வினை விலைமதிப்பற்றது. அவர் எழுதினார்: “ஹஹாஹா! மன்சூர் ஹை … தேஷ் அவுர் மானவ் ஹித் மே – மன்சூர் ஹை .”

ட்வீட்டை இங்கே பாருங்கள்:

ஹா ஹா .. மன்சூர் ஹை .. தேஷ் அவுர் மானவ் ஹித் மே -மன்சூர் ஹை. https://t.co/XPbbOW77lc

– ரங்கநாதன் மாதவன் (ctorActorMadhavan) மார்ச் 25, 2020

இதற்கிடையில், ஜிம் கேரி தாடியை வளர்ப்பது குறித்த தொடர் இடுகைகளைப் பகிர்ந்து வருகிறார். தொடரின் முதல் ட்வீட், “நாள் 1. நாங்கள் அனைவரும் வேலைக்குச் செல்லும் வரை நான் ஒரு தாடியை வளர்த்துக் கொண்டிருக்கிறேன். நான் ரெக் படங்களை இடுகிறேன், அதனால் எனது அர்த்தமற்ற மாற்றத்தின் அதிசயத்தை நீங்கள் ஆச்சரியப்படுத்தலாம். பொதுவாக, நான் முயற்சி செய்கிறேன் பொழுதுபோக்கின் வெட்டு விளிம்பில் இருங்கள். இப்போது நான் வெட்டப்படாத விளிம்பை வெல்வேன். தயவுசெய்து என்னுடன் சேருங்கள். #letsgrowtogether. “

நாள் 1. நான் நாம் அனைவரும் மீண்டும் வேலைக்குச் செல்லும் வரை தாடியை வளர்ப்பது. எனது அர்த்தமற்ற மாற்றத்தின் அதிசயத்தை நீங்கள் ஆச்சரியப்படுத்த நான் ரெக் படங்களை இடுகிறேன். பொதுவாக, நான் பொழுதுபோக்கின் வெட்டு விளிம்பில் இருக்க முயற்சிக்கிறேன். இப்போது நான் வெட்டப்படாத விளிம்பை வெல்வேன். தயவுசெய்து என்னுடன் சேருங்கள். #letsgrowtogether படம். twitter.com/UaLQjwlGfh

– ஜிம் கேரி (im ஜிம்கேரி) மார்ச் 23, 2020

ஒரு தனி இடுகையில், ஜிம் கேரி எழுதினார்: “நாள் 3. தாடியின் வளர்ச்சி தனிமையில் மெதுவாகத் தெரிகிறது. எல்லா குண்டிகளும் தொடங்குவதற்கு முன்பே நான் வைத்திருந்த வாழ்க்கைக்காக ஏங்குகிறேன்.”

< blockquote>

நாள் 3. தாடியின் வளர்ச்சி தனிமையில் மெதுவாகத் தெரிகிறது. எல்லா குண்டிகளும் தொடங்குவதற்கு முன்பே எனக்கு இருந்த வாழ்க்கைக்காக ஏற்கனவே ஏங்குகிறேன். pic.twitter.com/5UNCC7iFc5

– ஜிம் கேரி (im ஜிம் காரே) மார்ச் 25, 2020

தொழில்முறை முன்னணியில், R மாதவன் அடுத்து ராக்கெட்ரி: நம்பி எஃபெக்ட் , இது முன்னாள் இந்திய விண்வெளி ஆராய்ச்சி அமைப்பு (இஸ்ரோ) விஞ்ஞானி நம்பி நாராயணனின் வாழ்க்கையை அடிப்படையாகக் கொண்டது.

ஜிம் கேரி தி மாஸ்க் <போன்ற படங்களில் பிரபலமாக நடித்தார். , ஊமை மற்றும் டம்பர் மற்றும் புரூஸ் சர்வ வல்லமை . பொய்யர் பொய்யர் , களங்கமற்ற மனதின் நித்திய சன்ஷைன் , தி ட்ரூமன் ஷோ, மேன் ஆன் தி மூன் மற்றும் போன்ற படங்களிலும் அவர் நடித்தார். கிக்-ஆஸ் 2 பலவற்றில்.

இந்தியாவில், கொரோனா வைரஸின் பரவலை எதிர்த்துப் போராட மூன்று வாரங்களுக்கு மொத்த பூட்டுதல் விதிக்கப்பட்டுள்ளது. செவ்வாய்க்கிழமை இரவு, பிரதமர் மோடி தேசத்தை உரையாற்றி, “நள்ளிரவு முதல், முழு நாடும் பூட்டப்பட்டிருக்கும், மொத்த பூட்டப்பட்டிருக்கும். இந்தியாவை காப்பாற்ற, அதன் ஒவ்வொரு குடிமகனையும் காப்பாற்ற, நீ, உங்கள் குடும்பம் … ஒவ்வொரு தெருவும், ஒவ்வொரு சுற்றுப்புறமும் பூட்டுதலின் கீழ் வைக்கப்படுகிறது. “