லாரன் வின்ஃபீல்ட், ஆமி ஜோன்ஸ் ஆஸ்திரேலியாவில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுநோயால் சிக்கிக்கொண்டார் | ESPNcricinfo.com – ESPNcricinfo

<பிரிவு தரவு-நடத்தை = "author_overlay article_header_news_feed_item_meta social_tools comment" id = "article-feed">

<மூல media = "(min-width: 376px)"> <மூல மீடியா = "(அதிகபட்ச அகலம்: 375px)">

< figcaption> லாரன் வின்ஃபீல்ட் 44 கெட்டி இமேஜஸ்

11:41 AM ET

  • ESPNcricinfo ஊழியர்கள் <

இங்கிலாந்து பெண்கள் கிரிக்கெட் வீரர்கள் லாரன் வின்ஃபீல்ட் மற்றும் ஆமி ஜோன்ஸ் போ கொரோனா வைரஸ் தொற்றுநோயால் உலகளாவிய பயணக் கட்டுப்பாடுகள் அமலில் ஆஸ்திரேலியாவில் சிக்கியுள்ளன.

வின்ஃபீல்ட் கிரேட் பேரியர் ரீஃபில் உள்ள ஹாமில்டன் தீவில் இருந்தார், நீண்டகால கூட்டாளர் கோர்ட்னி ஹில்லுடனான திருமணத்திற்குப் பிறகு தனது தேனிலவை கொண்டாடினார். ஜோன்ஸ் பெர்த்தில் இருந்தார். இருவரும் தங்களை ஆஸ்திரேலியாவில் சிக்கித் தவித்திருப்பதைக் கண்டறிந்துள்ளனர், தற்போது எல்லைகளை மூடிவிட்டு வீடு திரும்ப முடியவில்லை.

“நான் வெள்ளிக்கிழமை வீட்டிற்கு பறக்கவிருந்தேன்” என்று வின்ஃபீல்ட் தி இன்டிபென்டன்ட் இடம் கூறினார். “ஆனால் எனது விமானம் ரத்துசெய்யப்பட்டுள்ளது. அடுத்த இரண்டு வாரங்களுக்கு துபாய், எமிரேட்ஸ் வழியாக எல்லாம் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளன. அவை இரண்டு வார காலத்திற்குள் மறு மதிப்பீடு செய்கின்றன. ஆனால் வதந்திகள் இது இரண்டு முதல் மூன்று மாதங்கள் வரை இருக்கலாம். 8 ஆம் தேதி (ஏப்ரல்) ஒரு விமானம், ஆனால் அது சுற்றி வரப்போகிறது என்று நினைக்கிறேன், அது முன்னும் பின்னுமாக தள்ளப்படும். “

வின்ஃபீல்ட், இதற்கிடையில், அவரும் ஜோன்ஸும் ஒரு ஒப்பந்தம் செய்ததாக கூறினார் கடைசியாக அவர்கள் வீட்டிற்கு திரும்பிச் செல்லும்போது மற்றவர்களை விட்டுவிடக்கூடாது.

ஈசிபி ஒரு ‘பராமரிப்புப் பொதியில்’ டம்ப்பெல்ஸ், கெட்டில் பெல்ஸ் மற்றும் புரோட்டீன் பார்களுடன் அனுப்பிய ஒரு திட்டத்தையும் அனுப்பியுள்ளது. ஆனால் வின்ஃபீல்ட் இன்னும் நீண்ட காலத்திற்கு கிரிக்கெட் இல்லாததால் ஏற்படும் பாதிப்பு குறித்து நிச்சயமற்றவராக இருந்தார், சுட்டிக்காட்டி, நூறு என்பது பணம் செலுத்தும் திறனைக் கொடுக்கும் தெளிவான கவனம் என்றாலும், இங்கிலாந்து அணி ஒருநாள் கிரிக்கெட்டையும் விளையாட வேண்டும்.

<ப > “இது உண்மையில் நரம்புத் திணறல் நேரங்கள். முக்கியமாக நீங்கள் உங்கள் வாழ்க்கையின் ஒரு வருடத்தை வீணடிக்கலாம்” என்று வின்ஃபீல்ட் கூறினார். “பேச்சுவார்த்தைகள் பணம் சம்பாதிக்கும் நூறு பற்றி வெளிப்படையாகவே உள்ளன, ஆனால் இங்கிலாந்தின் பார்வையில், நாங்கள் 50 ஓவர் கிரிக்கெட்டை விளையாட வேண்டும். என்னைப் பொறுத்தவரை நான் அணிகளுக்கு உள்ளேயும் வெளியேயும் இருந்தேன், அதிக பந்துகளை எதிர்கொள்ளவில்லை கடந்த சில போட்டி மாதங்களில், நாங்கள் எல்லோரும் மிதக்கிறோம், அது நிச்சயமாக எளிதானது அல்ல. “